Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Admin
1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_vote_lcap1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_voting_bar1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_vote_rcap 
Red.Demon
1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_vote_lcap1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_voting_bar1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_vote_rcap 
rooneydeptrai
andy120190
Thiên†Long
CỤ_RÙA
Mr_[A]Kay
manhkinhhon
H.D
hacthanh
Latest topics
» Kỉ Niệm ngày xưa
1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_icon_minitimeThu Jul 30, 2015 4:11 pm by zajdep

» Một vài kinh nghiệm nhỏ dành cho ae ủy phái kỳ lân
1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_icon_minitimeMon May 07, 2012 12:30 pm by gialuatta

» ???????????????????????
1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_icon_minitimeThu Apr 26, 2012 6:17 pm by H.D

» ..............
1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_icon_minitimeThu Apr 26, 2012 6:04 pm by H.D

» bao danh ne!!!
1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_icon_minitimeWed Apr 18, 2012 12:21 pm by LyBi

» Ảnh off tại Sài Gòn 14/4/12
1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_icon_minitimeMon Apr 16, 2012 9:24 pm by 1102

» Hội 8 và thổ lộ tâm sự của bang :lol!:
1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_icon_minitimeSun Apr 15, 2012 12:51 am by Mr_[A]Kay

» 1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd
1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_icon_minitimeThu Apr 12, 2012 12:00 am by andy120190

» Hướng dẫn đi cd nguỵ và cd thục cho sự kiến sắp tới
1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_icon_minitimeTue Apr 10, 2012 10:08 am by boyqng

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
rooneydeptrai

rooneydeptrai

1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd   1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_icon_minitimeWed Apr 11, 2012 5:55 pm

Hiện tại ae bang mình đang say sưa đốt lượt vào chiến dịch ngụy thục... với ước mơ nhỏ nhoi về 1 con hải trĩ và 1 cái phá thiên chùy. Tại hạ xin góp 1 hiểu biết nhỏ để ae dùng lượt 1 cách hợp lý và tiết kiệm nhất
lỗi game ở đây là bạn cần có số lượt lớn hơn hoặc bằng số lượt cd yêu cầu để vào được tổ đội, trong khi đó số lượt này lại ko bị trừ đi ngay mà chỉ bị trừ sau khi đã đi xong chiến dịch, do đó nếu có cách nào đó mà vừa ở trong tổ đội cd, vừa có thể chỉnh được chiếm ruộng chiếm mỏ... thì chúng ta có thể xài free mấy lượt cần cho chiến dịch đó. hơi khó hiểu đúng ko Shocked Shocked Shocked
Cách tiến hành cụ thể:
Yêu cầu: số lượt bạn có là 3, đúng bằng 3 nha, ko phải >=3 đâu: (có thể là 1 hoặc 2, 1 hoặc 2 khi nào mọi người tự suy nghĩ nhé cheers cheers cheers )
Đầu tiên bạn vào tổ đội cd, tốt nhất là vào tổ đội của "người quen", nhảy host vài phát cho thời gian duy trì tổ đội lên tầm 9-10ph cho thoải mái thao tác, sau đó bạn thông báo với chủ tổ đội: "chờ tớ hack, bao giờ bảo ok thì chạy chiến dịch nha". Tiếp đó bạn ấn F5(hoặc tắt hẳn tab rồi đăng nhập lại), lúc này bạn vào lại giao diện thành trì, bạn chỉ việc xài tẹt ga 3 lượt mà mình đang có vào các việc mà bạn đang cần: chiếm ruộng, chiếm mỏ, farm đồ, clear map, thậm chí là farm uy danh(nói cách khác là vừa cày event chiến dịch vừa cày tư mã sứt vẫn ok, hết event khéo lại có cả sư, cả trĩ, cả chùy cũng nên affraid affraid affraid ). Nghịch hết 3 lượt tắm rửa mặc quần áo trả tiền phòng(ấy chết nhầm tongue ) thì bạn thông báo với chủ team cd: "Chạy cd thôi bác ơi", và bạn lại vào đi cd như bình thường
Như vậy là với 3l, bạn vừa đi dc 1 lần cd lại có thể nghịch te tua, 1 lượt=2l^^

Còn 1 kinh nghiệm nhỏ cho các bác vip từ 4 trở lên: Event này là cơ hội ko thể tuyệt vời hơn để đầu tư, với ước mơ về 1 set full đồ cam cho em sư. Các bác chỉ việc xin chủ team cho slot vị trí 4, cố la liếm 1-2 cái tàng bảo đồ, trong trường hợp ăn đc 1 tàng bảo đồ(mà ae ta hay gọi là sớ hay giấy vệ sinh) các bác sẽ đc mở 13 hoặc 15 cái tàng bảo đồ, lúc đó hãy ấn vào cái dùng 300x nhận gấp đôi số tàng bảo đồ, như vậy bạn sẽ đc mở từ 26-30 tàng bảo đồ. Cách làm này vừa kinh tế hơn mua lượt, lại đỡ mất công đi và xác suất rơi đồ cũng cao hơn
Chúc AE kiếm được những items ưng ý trong event này cheers cheers cheers cheers cheers
andy120190

andy120190

1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd Empty
Bài gửiTiêu đề: nghe hấp dẫn quá để thí nghiệm phát a e cố gắng phát huy lỗi game nửa nha LOL   1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd I_icon_minitimeThu Apr 12, 2012 12:00 am

rooneydeptrai đã viết:
Hiện tại ae bang mình đang say sưa đốt lượt vào chiến dịch ngụy thục... với ước mơ nhỏ nhoi về 1 con hải trĩ và 1 cái phá thiên chùy. Tại hạ xin góp 1 hiểu biết nhỏ để ae dùng lượt 1 cách hợp lý và tiết kiệm nhất
lỗi game ở đây là bạn cần có số lượt lớn hơn hoặc bằng số lượt cd yêu cầu để vào được tổ đội, trong khi đó số lượt này lại ko bị trừ đi ngay mà chỉ bị trừ sau khi đã đi xong chiến dịch, do đó nếu có cách nào đó mà vừa ở trong tổ đội cd, vừa có thể chỉnh được chiếm ruộng chiếm mỏ... thì chúng ta có thể xài free mấy lượt cần cho chiến dịch đó. hơi khó hiểu đúng ko Shocked Shocked Shocked
Cách tiến hành cụ thể:
Yêu cầu: số lượt bạn có là 3, đúng bằng 3 nha, ko phải >=3 đâu: (có thể là 1 hoặc 2, 1 hoặc 2 khi nào mọi người tự suy nghĩ nhé cheers cheers cheers )
Đầu tiên bạn vào tổ đội cd, tốt nhất là vào tổ đội của "người quen", nhảy host vài phát cho thời gian duy trì tổ đội lên tầm 9-10ph cho thoải mái thao tác, sau đó bạn thông báo với chủ tổ đội: "chờ tớ hack, bao giờ bảo ok thì chạy chiến dịch nha". Tiếp đó bạn ấn F5(hoặc tắt hẳn tab rồi đăng nhập lại), lúc này bạn vào lại giao diện thành trì, bạn chỉ việc xài tẹt ga 3 lượt mà mình đang có vào các việc mà bạn đang cần: chiếm ruộng, chiếm mỏ, farm đồ, clear map, thậm chí là farm uy danh(nói cách khác là vừa cày event chiến dịch vừa cày tư mã sứt vẫn ok, hết event khéo lại có cả sư, cả trĩ, cả chùy cũng nên affraid affraid affraid ). Nghịch hết 3 lượt tắm rửa mặc quần áo trả tiền phòng(ấy chết nhầm tongue ) thì bạn thông báo với chủ team cd: "Chạy cd thôi bác ơi", và bạn lại vào đi cd như bình thường
Như vậy là với 3l, bạn vừa đi dc 1 lần cd lại có thể nghịch te tua, 1 lượt=2l^^

Còn 1 kinh nghiệm nhỏ cho các bác vip từ 4 trở lên: Event này là cơ hội ko thể tuyệt vời hơn để đầu tư, với ước mơ về 1 set full đồ cam cho em sư. Các bác chỉ việc xin chủ team cho slot vị trí 4, cố la liếm 1-2 cái tàng bảo đồ, trong trường hợp ăn đc 1 tàng bảo đồ(mà ae ta hay gọi là sớ hay giấy vệ sinh) các bác sẽ đc mở 13 hoặc 15 cái tàng bảo đồ, lúc đó hãy ấn vào cái dùng 300x nhận gấp đôi số tàng bảo đồ, như vậy bạn sẽ đc mở từ 26-30 tàng bảo đồ. Cách làm này vừa kinh tế hơn mua lượt, lại đỡ mất công đi và xác suất rơi đồ cũng cao hơn
Chúc AE kiếm được những items ưng ý trong event này cheers cheers cheers cheers cheers

1 cách lợi dụng lỗi game để bug lượt khi đi cd
Trang 1 trong tổng số 1 trang